મુખ્યમંત્રી બન્યા બાદ ભૂપેન્દ્ર પટેલ પ્રથમ વખત પહોંચ્યા ગિફ્ટ સિટી, આ મહત્વના કામને લઈ મેળવી માહિતી

મુખ્યમંત્રી બન્યા બાદ ભૂપેન્દ્ર પટેલ પ્રથમ વખત પહોંચ્યા ગિફ્ટ સિટી, આ મહત્વના કામને લઈ મેળવી માહિતી

ગાંધીનગરઃ પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદીના મહત્વકાંક્ષી પ્રોડેક્ટ એવા ગિફ્ટી સિટીને વેપારમાં આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે નામના અપાવવા માટે ભાજપનું સૌથી પ્રથમ આંતરરાષ્ટ્રીય કક્ષાનું બુલિયન એક્સચેન્જ શરૂ કરવામાં આવશે. આજે મુખ્યમંત્રી ભૂપેન્દ્ર પટેલે ગિફ્ટ સિટીની મુલાકાત લઇ બુલિયન એક્સચેન્જની કામગીરીની સમીક્ષા કરી હતી.

મુખ્યમંત્રી ભૂપેન્દ્ર પટેલે પ્રધાનમંત્રી નરેન્દ્ર મોદીના ડ્રીમ પ્રોજેક્ટ એવા ગિફ્ટ સિટીની મુલાકાત લઈ ત્યાંની ગતિ વિધિઓની અને ગિફ્ટ સિટીના વિવિધ પ્રોજેક્ટની પ્રગતિની સમીક્ષા ઉચ્ચ સ્તરીય બેઠકમાં કરી હતી અને વિવિધ પાસાઓની તલસ્પર્શી જાણકારી મેળવી હતી.

મુખ્યમંત્રી સાથે મહેસૂલમંત્રી રાજેન્દ્ર ત્રિવેદી તેમજ મુખ્યમંત્રીના મુખ્યઅગ્ર સચિવ કૈલાસનાથન, મુખ્ય સચિવ પંકજ કુમાર તેમજ વરિષ્ઠ સચિવો આ બેઠકમાં જોડાયા હતા. ગિફ્ટસિટીના માંકડ અને તપન રે એ મુખ્યમંત્રીને ગિફ્ટસિટીના સંપૂર્ણ વિઝનનો ખ્યાલ પ્રેઝન્ટેશન દ્વારા આપ્યો હતો.

મહત્વનું છે કે ભૂપેન્દ્ર પટેલે મુખ્યમંત્રીનો પદભાર સંભાળ્યા બાદ આ તેમની ગિફ્ટ સિટીની પ્રથમ મુલાકાત છે. થોડા દિવસ અગાઉ કેન્દ્રીય નાણામંત્રી નિર્મલા સિતારમને પણ ગિફ્ટસીટીની મુલાકાત લઇ કામગીરીની સમીક્ષા કરી હતી.

Spread the love
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *